Siyayya a Kildare - IntoKildare
Newbridge Kayan Azurfa 8
Ra'ayoyin Jagora & Tafiya

Siyayya a Kildare

Don matuƙar ƙwarewar siyayya, manta da tattara fasfot ɗinku da ƙoƙarin ɗaura ƙananan kwalaben ruwan lemo cikin jakar da aka amince da tashar jirgin sama kafin shiga jirgi zuwa London ko Paris-Kildare shine sabon wurin siyayya akan taswira tare da duk abin da kuke so da ƙari.

1

Kauyen Kildare

Nurney Road, Co. Kildare
Kildarevillage
Kildarevillage

Wani ɗan gajeren tsalle, tsallake da tsalle daga ko'ina cikin Ireland, ta hanya ko dogo, Kildare yana da yawan siyayya da za ta sa ku da walat ɗin ku shagala. Babban a cikin waɗannan, kamar yadda kowane mai siyayyar ɗan kasuwa ya sani, shine Kauyen Kildare wanda ke bayar da kusan kashi 60% na alamun zane.

Kuma tare da lokacin bazara kusan akan mu ba a taɓa samun mafi kyawun uzuri don fitar da filastik da sabunta kayan adonku tare da wasu mahimman kayan ƙira. Upauki wasu masu salo na gaba suna kallon kantin sayar da kayayyaki kamar Anya Hindmarch, Lulu Guinness da Kate Spade, ku ɗora ƙafafunku a LK Bennett da Kurt Geiger, ba wa ɗakin dafaffen kayan kwalliyar fure a Cath Kidston, yi wa ɗakin kwanan ku bacci a Bedeck ko ba ku gidan wanka wannan otal ɗin yana ji a Molton Brown.

Kauyen Kildare ya mayar da kwarewar sayayya zuwa sifar fasaha - kawar da duk wata damuwa da ke tattare da siyayya ta tsakiyar gari. Wurin ya ƙare da babban abin haushi-jakunkuna-ta hanyar ba da zaɓi na hannu don € 5 inda za a tattara abubuwan da aka siya kuma a riƙe muku a ofishin bayanai har sai kun shirya tattara su.

2

Newbridge Azurfa

Newbridge, Co. Kildare
Newbridge Kayan Azurfa 8
Newbridge Kayan Azurfa 8

Tabbatar yin tafiya zuwa wurin Newbridge Cibiyar Ziyartar Azurfada kuma Gidan Tarihin Gumakan Salo kuma. Gidan kayan gargajiya, wanda ke dauke da rigunan da labaran almara kamar Audrey Hepburn da Elizabeth Taylor, za su zaburar da zaɓin salon ku. Sannan ku yi wa kanku daɗi tare da wasu sabbin ƙirar Newbridge waɗanda aka ƙera akan siyarwa a Gidan Nunin.

3

Cibiyar Siyarwa ta WhiteWater

Newbridge, Co. Kildare

Akwai sauran zaɓuɓɓukan siyayya da yawa a Kildare. Yi tafiya zuwa kusa Cibiyar Siyarwa ta WhiteWater tare da shagunan anga kamar su ja & Bear, M&S da H&M. Cibiyar ita ce babbar cibiyar kasuwancin yanki ta Ireland a wajen Dublin tare da manyan dillalai sama da 60 da suka hada da New Look, Zara, Carraig Don, Tiger da ƙari da yawa!

Akwai wani abu ga kowa da kowa a WhiteWater, Musamman ga Fitness Fanatics, Zaɓuɓɓukan Siyayya sun haɗa da JD Sports, Wasannin Rayuwa da sabon babban kantin sayar da Wasannin Kai tsaye!

Idan kuna sha'awar annashuwa da jin daɗin sabbin fina-finan da aka saki a maimakon haka me zai hana ku duba gidan wasan kwaikwayo na Cinema su ma!

4

Kasuwannin Fasaha & Kasuwannin Manoma

County-fadi

Idan kun kasance masu yawan rudani a rumfuna, Kildare tana fashewa da kasuwanni don tayar da sha'awarku.

Kasuwar Ƙasar Naas tana gudana kowace Jumma'a a cikin zauren gari daga ƙarfe 9.45 na safe zuwa 12.15 na yamma kuma tana ba da kayan amfanin gida mai daɗi, burodi, matattarar masu fasaha, furanni da sana'a. Yi yawo a kusa da ƙauyen Crookstown Craft, buɗe Litinin zuwa Lahadi daga ƙarfe 10 na safe zuwa 6 na yamma, kuma ku lura da zane-zane, masu tukwane a ƙafafunsu da masu saƙaƙƙen yadi da ƙera kaya tare da kowane irin kayan aikin hannu na siyarwa.

5

Cliff a Lyons

Celbridge

 

Duba wannan post akan Instagram

 

Wani rubutu da Cliff ya raba a Lyons@(@cliffatlyons)


duba fitar Pantry a Cliff a Lyons idan kuna sha'awar wasu kayan da aka gasa kamar burodin launin ruwan kasa ko wasu kayan zaki don gamsar da waɗannan sha'awar!

Ba za ku iya yin kuskure ba yayin siyayyar kyauta a cikin Shagon Kirsimeti na Gida na CLIFF mai ban mamaki a Cliff a Lyons. Duk samfuran da aka yi na Irish na gaske ne kuma suna kewayo daga kayan abinci masu ban sha'awa masu ban sha'awa zuwa wuraren shakatawa na gida.

6

Wutar wuta

Kildare


Wutar wuta Yi abinci da kayan abinci da aka shirya da yawa don saita abincin yamma a gida ban da sauran! Masu sana'a ne masu sana'a waɗanda ke da samfuran samfuran sama da 1000 a cikin kantin sayar da su. Waɗannan sun haɗa da abinci masu fasaha na Irish kamar Butters, Jams, Mai, Cheeses, Nama, Crackers, Wine da ƙari!

7

Kafe Market Shoda

Maynooth

 

Duba wannan post akan Instagram

 

Wurin da Shafin Kasuwar Shoda ya raba (@shodacafe)

Kasuwar Shoda sadaukarwa ta dogara ne akan sabon ra'ayi mai lafiya. Abokan ciniki za su iya jin daɗin kewayon babban abinci mai daɗi tare da keɓancewa na musamman da aka yi aure tare da sabis na sha'awa da na sirri. Sun yi imani da samar da abinci mai girma wanda za'a iya jin dadin duk abubuwan abinci, abubuwan da ake so da dandano.

8

Lily O'Brien asalin

Newbridge

 

Duba wannan post akan Instagram

 

Sakon da Lily O'Brien ta raba (@lilyobriens)

 

Bikin shekaru 30 a cikin kasuwanci a wannan shekara, sha'awar cakulan da ta fara zaburar da Mary Ann O'Brien har yanzu tana nan a kowane fanni na kasuwanci kuma ya kasance a ainihin abin da Lily O'Brien ke yi. An kafa shi a cikin zuciyar Co. Kildare, Ireland, ƙungiyar a Lily O'Brien's suna ci gaba da haɓaka ƙirar cakulan mai ba da baki ta amfani da ingantattun sinadarai masu inganci don ku ji daɗi.

Duba su online store idan kuna son yin odar wasu cakulan Irish masu ƙima! Ko me zai hana a duba kantin sayar da cakulan su!

9

Johnstown Garden Cibiyar

Naas


Idan kuna neman sake gyara wasu kayan ado na lambu fiye da duba! Johnstown Garden Cibiyar bayar da lambun, kayan daki, BBQ's, Gida, Kitchen, da ƙari da yawa da zaɓuɓɓuka a cikin shago.

Cibiyar lambun ta sami lambobin yabo da girmamawa a cikin shekarun da suka haɗa da "Cibiyar Lambuna ta Shekara", da lambar yabo ta 5 mai inganci daga Horticulture Ireland.

10

Berney Bro's Saddlery

Kircullen

 

Duba wannan post akan Instagram

 

Wani sakon da Berney Bros ya raba (@berneybros)


Berney Bro's Saddlery yana cikin Kilcullen inda zaku iya samun manyan sidirai masu inganci, waɗanda aka kera da hannu.

Har ila yau, suna sayar da zaɓi na tufafi don masu hawan doki, dawakai da kuma saman takalman layi.

Berney Bro's sun shahara saboda ingancinsu, sabbin abubuwa kuma an kafa su tun shekarun 1800.