Mafi kyawun Wuraren Brunch na Kildare - IntoKildare
Ra'ayoyin Jagora & Tafiya

Kildare Mafi Kyawun wurare

Babu wani abu mai kama da brunch mai kyau a ƙarshen mako.

Sabanin saurin cin abincin da kuka yi birgima a cikin sati, brunch wani abu ne da yakamata a sami gamsuwa da abokai nagari kuma wataƙila… 'yan mimosas.

Mun tattara wurare biyar mafi kyawun wurare don cin abinci a wannan karshen mako.

1

The Gallops - Kildare House Hotel

Kildare

 


Yanayin dumi da maraba a cikin The Gallops of Hotel Kildare House ya sa ya zama wuri mafi kyau don brunch mai annashuwa

Kasancewa daidai a tsakiyar garin Kildare, muna ba da shawarar ƙwai Florentine ko ɗanɗanon abincin su na Faransa mai daɗi tare da maple syrup da naman alade mai daɗi idan kuna jin ɗan daɗi.

2

Dunne & Crescenzi

L'Officina

Siyayya a makare? Ƙware abinci mai daɗi na yanayi a Kauyen Kildare, tare da menu don dacewa da kowane dandano.

Wannan wuri ne mai fa'ida don jin daɗin abinci da ruwan inabin Italiyanci mai kyau a cikin maraba, yanayi na abokantaka.

3

Silken Thomas

Kildare

Kusa da ƙauyen Kildare da tsakiyar garin Kildare, me zai hana ku fita gaba ɗaya ku sami cikakken ɗan Irish don cin abinci? The Silken Thomas Ba wai kawai samun menu na karin kumallo mai ban sha'awa ba amma har da menu mai lafiyayyan zaɓi wanda ya haɗa da 'ya'yan itace masu yumɓu & yoghurt bowls, kwanonin ta'aziyya na porridge da ɗanɗano mai daɗin gasa. Shin mun manta da ambaton avocado da aka fasa da biredi mai tsami?

4

Gidan Abinci na Jafananci

Ƙasar Ƙasa ta Irish & Gidajen Aljanna

Akwai a cikin Ingilishi na Irishasar Irish da Lambuna, Gidan cin abinci na Jafananci yana buɗewa daga karfe 9 na safe kuma yana alfahari da bayar da abinci mai sauƙi, mai kyau tare da girmamawa akan sabo da dandano.

Ba wai kawai suna da jita -jita iri -iri, waina da kofi ba amma har da nasu na musamman akan shaharar Egg McMuffin. Me kuke jira ?!

5

Kafe Market Shoda

Kyakkyawan wuri don kowane lokaci.

An jaddada a Shagon Kasuwar Shoda yana kan abinci mai kyau mai kyau, kofi mai fasaha da hadaya ta musamman ta giya. Abincin da muka fi so shine pancakes tare da sabbin berries, compote 'ya'yan itace da Nutella.

Mmmmm…