
Kasada & Ayyuka
Samun tseren zuciyar ku tare da wasu kasada na waje, dandana al'ajabi na kwasa-kwasan wasan golf, ko kwantar da hankalin mafi yawan ruhi tare da tafiye-tafiye cikin nishadi a cikin shahararrun magudanan ruwa na Kildare.
Abubuwan ban sha'awa da zubewa a cikin Co. Kildare ba wai kawai sun keɓe ga wasanni na doki ba - gundumar kuma gida ce ga mafi kyawun cibiyoyin kasada na Ireland don sa adrenalin junkies farin ciki. Daga tashar ku na ciki Lewis Hamilton a Mondello zuwa harbin kiba da kwallon fenti a Redhills, Kildare shine wuri mafi kyau don kiyaye sulks matasa a bay (kuma babu fuska a gani!).
Yi tunanin ayyukan waje kuma wasan golf na iya zuwa a zuciya. Kowace shekara, manyan kwasa-kwasanmu da tsoffin kwasa-kwasanmu suna ba da dubunnan 'yan wasan golf daga ko'ina cikin duniya don sanin wasan.
Yin kwale-kwale da tuƙi a Kildare ƙwarewa ce mai zurfi fiye da jin daɗin kasancewa a kan ruwa nan da nan. Anan, balaguron tafiya a magudanan ruwan mu ma tafiya ce ta baya. Domin kuna tafiya cikin magudanan ruwa iri ɗaya-kuma kuna jin daɗin vista iri ɗaya-wanda mutane marasa adadi suka yi amfani da su shekaru aru-aru kafin ku. Tare da mil 82 na koguna da magudanar ruwa, Kildare aljanna ce ga masu son ruwa.
Shugaban Ireland a cikin ayyukan ƙasar waje, yana ba da Sholay Pigeon Pigeon, Range Rifle Range, Archery da Cibiyar Hawan Dawakai.
Nishaɗi ga kowane zamani tare da wasan ƙwallon ƙafa, mini-golf, arcade na nishaɗi da wasa mai laushi. Gidan cin abinci irin na Amurka akan rukunin yanar gizon.
Yawon shakatawa na jirgin ruwa mai ban sha'awa a kan Barrow & Grand Canal tare da ra'ayoyi masu girma da kuma ɗaukar numfashi.
Ji daɗin Peddle Boats, Ruwa Zorbs, Bungee Trampoline, Kids Party Boats tare da Grand Canal a Athy. Ku ciyar da rana mai ban mamaki tare da wasu abubuwan nishaɗi akan ruwa kusa da […]
Aauki shakatawa ta cikin ƙauyukan Kildare a kan mashigar ruwa ta gargajiya da kuma gano labaran hanyoyin ruwa.
Kasancewa a cikin Maynooth, Carton House Golf yana ba da kwasa -kwasan golf guda biyu, Kofar Golf ta Montgomerie Links da Kofar Golf ta O'Meara Parkland.
Abubuwan da suka lashe lambar yabo da ayyukan ginin ƙungiya don ƙungiyoyin mutane 10-1000+.
Clubungiyar wasanni ta kyauta mai yawa da wuraren wasan motsa jiki tare da wurin ninkaya na 25m, wurin dima jiki, azuzuwan motsa jiki da filayen wasan sama don kowa.
Tsawon sa'o'i masu ban sha'awa KBowl shine wurin kasancewa tare da bowling, Wacky World -wasan yankin wasan, KZone da KDiner.
Kilkea Castle gida ne ba ɗaya kawai daga cikin tsoffin gidajen da aka zauna a Ireland ba har ma da filin wasan ƙwallon ƙafa.
An kafa shi a cikin 2013, Koyi International ƙungiya ce ta mutanen da ta himmatu don haɓaka damar samun dama, araha, da daidaiton karatu a ƙasashen waje.
Haɗin al'adu na musamman, yawo na daji, halittu daban-daban, filayen ƙasa, lambuna masu kyau, tafiye-tafiyen jirgin ƙasa, gonakin dabbobi, ƙauyukan almara da ƙari.
Balaguron titin alatu da aka yi ta hanyar Ireland.
Wurin motsa jiki na kasa da kasa na Ireland kawai yana gudanar da kwasa -kwasan horo na tuki, ayyukan kamfanoni da abubuwan da suka faru a duk shekara.
Darren Clarke ne ya tsara shi, Moyvalley Golf Club yana gida don darasi na 72 wanda ya dace da duk matakan 'yan wasan golf.
Bike ko Hike na ba da rangadin tafiye -tafiye waɗanda ba a kan hanyar da aka buge, ana isar da su ta hanya mai ɗorewa, tare da ƙwararren masani na gari.
Babu abin da ya fi burge rana a tseren Naas. Babban abinci, nishaɗi da tsere!
Gidan tseren tsere na Irish da kuma masaukin baki zuwa shahararren bikin kwana biyar na Fadan Fada. Wurin taron taron duniya.
Wannan keɓaɓɓen wurin wasan yana ba da cikakken kunshin don masu sha'awar wasan faɗa tare da ayyukan adrenalin masu ƙayatarwa.
Filin wasa na farko na tseren dawaki na ƙasar Ireland kuma ɗayan shahararrun wuraren wasanni a duniya.
Kwarewar al'adu na musamman wanda ke bikin wasanni na jifa tare da nishaɗi da yawa da wasu kyawawan hotuna da damar bidiyo.
Babban shingen shinge na Leinster shine kyakkyawan jan hankalin dake kusa da wadata a cikin yankin arewacin Kildare.
5 Star K Club Hotel & Golf Resort yana ɗaya daga cikin mafi kyawun otal ɗin golf a Ireland tare da ɗayan mafi kyawun darussan golf a Ireland, wanda ɗayan manyan 'yan wasa a tarihin wasanni, Arnold Palmer ya tsara.