
Saba'a da Nightlife
Daga buɗe wuta mai daɗi da zaman trad mai ɗorewa, zuwa gastropubs da sandunan wasanni, za ku same su duka a cikin mashaya masu kayatarwa da yawa na Kildare.
Kuna son jin daɗin wurin mashaya na Irish? Akwai zaɓuɓɓuka da yawa a ko'ina cikin County Kildare don ku fita kan garin ko ku dandana rayuwar gida.
Idan ya zo ga jin daɗin abin sha da kuka fi so, za ku sami zaɓuɓɓuka iri-iri marasa iyaka. Ga masu sha'awar giya, ba za ku ji kunya ba tare da fa'idar giya mai ban sha'awa don samfur kuma ga masoya hadaddiyar giyar, sanduna da gidajen cin abinci da yawa suna da kwararrun masana kimiyyar haɗin gwiwa. Ko watakila kun fi son shakatawa a gaban bude wuta a cikin mashaya na gargajiya tare da gilashin kayan baƙar fata, mu ne gidan Arthur bayan duk!
Gano mafi kyawun ƙwarewar giya na Irish a Shagon ELY Wine, sabon ƙari ga dangin ELY Wine Bar, yana ba da kantin giya na musamman, mashaya, da deli duk a wuri ɗaya.
Ana zaune a cikin zuciyar Naas Co. Kildare kuma yana buɗe kwanaki 7 a mako yana ba da abinci mai kyau, cocktails, abubuwan da suka faru da kiɗan raye-raye.
1920arancin dadi mai kyau na XNUMXs wanda aka kawata shi da gidan abinci wanda ke ba da abubuwan girke-girke iri-iri.
Manoman ruwa na bakin da manyan masu dafa abinci suka shirya, sunyi aiki a cikin salo da kwanciyar hankali ta ƙungiyar da ke kulawa da gaske.
Wani tsohon ɗan littafin Irish Pub wanda ya ƙunshi abubuwa da yawa na tsoho da sauran kayan bric-a-brac tare da raye-rayen raye-raye na gargajiya.
Cookes na Caragh ingantaccen gida ne mai kula da gidan Gastro, yana cikin masana'antar baƙi a cikin shekaru 50 da suka gabata.
Babban menu mai cike da jita-jita na Thai da na gargajiya na Turai da kiɗan trad da yawa dare a mako.
Bayar da mafi kyawu daga kayan gida don ƙirƙirar karkatarwa akan abincin Irish na zamani tare da wasu jita-jita na duniya.
Bayar da kyakkyawar maraba tun 1913, Lawlor's na Naas otal ne mai tauraro huɗu a tsakiyar garin Naas mai kyau don tarurruka, taro, abubuwan da suka faru da nishaɗi.
Ana zaune tare da Grand Canal a cikin Sallins, Lock13 suna yin nasu ingantattun giya masu kyau waɗanda suka yi daidai da ingancin abinci da aka samo asali daga masu ba da kaya marasa imani.
Ana zaune a cikin Clane, The Village Inn kasuwancin gida ne na gida mai inganci da babban sabis.
Bar mashaya a tsakiyar Newbridge tare da raye -raye na kiɗan raye da duk manyan abubuwan wasanni a babban allon.
Yana zaune a tsakiyar ƙauyen Sallins, akan babban titi tsakanin layin dogo da gadojin canal, Gidan Railway Inn gidan jama'a ne na gargajiya mallakar dangi da lasisi.
Babban makoma. Kuna iya cin abinci a zahiri, SHA, DANCE, BARCI akan-yanar gizo wanda ya zama taken wannan mashaya mashaya.
Wannan mashaya burger abokantaka mai cin ganyayyaki mai zurfi ta Kudancin Amurka ta dogara ne a cikin zuciyar garin Kildare kuma tana ba da zaɓi na gaske ga masu cin ganyayyaki da masu cin nama […]
Gastro mashaya da ke kan bankunan Grand Canal suna ba da abinci na gargajiya tare da jujjuyawar zamani.
An buɗe shi a cikin 1995 Ballymore Inn shine gastroub wanda ya sami lambar yabo da yawa wanda ke cikin Ballymore Eustace Co Kildare kilomita 11 kudu da Naas kuma mintuna 40 kacal daga Dublin.
Gastropub mai cin nasara wanda ke samarda kayan aikinta a hankali kuma yake samarda zaɓi na gins da giya mai gwaninta. Babban kwarewar cin abinci da darajar kuɗi.