Bargetrip.ie - Cikin Kildare

Bargetrip.su

Kware da Babban Canal yadda aka nufa kuma ɗauki balaguron balaguro akan sabon Canal Barge da aka maido.

Yi sha'awar ayyukan makullai, koya rayuwa akan magudanar ruwa, na dawakai masu nauyi waɗanda suka mallaki manyan hanyoyi a kan safarar safiya biyu da rabi zuwa Digby Lock. Leeder Aqueduct jirgin ruwa ne na awa guda wanda ya dace da duk masu shekaru tare da ziyartar magudanar ruwa wanda ke ɗaukar Babban Canal akan Kogin Liffey. Ko jin daɗin balaguron maraice na sa'a ɗaya da rabi da ke wucewa cikin ƙauyen shiru zuwa Makullin McCreevy.

Kowane jirgin ruwa ya keɓance ga ƙungiyar ku, har zuwa fasinjoji 12, kuma ya tashi daga tsakiyar Sallins. Jirgin ruwa yana aiki daga Sallins Harbour wanda mintuna 30 kawai daga tsakiyar birnin Dublin ta jirgin ƙasa kuma yana kusa da babbar hanyar M7. Wannan mashigar ruwan canal na gargajiya yana da faffadan ciki tare da murhun wuta na wuta, wurin zama na waje kuma akwai kayan bayan gida da mashaya a cikin jirgi. Haɗa jirgin ruwa tare da abinci a ɗayan gidajen cin abinci na gaban ruwa a Sallins.

Bargetrip.ie ya yi rajista a matsayin memba na Gnó Chill Dara, wani shiri na kasuwanci wanda Cill Dara le Gaeilge ke gudanarwa, ƙungiyar jagorar yaren Irish a County Kildare. Wannan makirci yana ba da tallafi ga 'yan kasuwa don haɓaka kansu ta hanyar amfani da Irish a cikin ƙwarewar abokan cinikin su.

Contact Details

Samo Kwatance
Canal View, Sallin, Gundumar Kildare, Ireland.

Tashoshin Zamani